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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

04 Juni, 2025 

MABADILIKO YA TAREHE USAILI WA VITENDO DEREVA DARAJA LA II 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha waombaji kazi 

wote wa kada ya Dereva Daraja la II waliopangiwa kufanya usaili wa vitendo tarehe 07 

Juni,2025 kuwa kuna mabadiliko ya tarehe ya usaili. 

Kwa madereva waliopangiwa kufanya usaili wa vitendo tarehe 7 Juni,2025 mnajulishwa 

kuwa usaili huo utafanyika tarehe 08 Juni,2025 katika vituo mlivyopangiwa awali. 

Aidha, maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye tangazo la 

awali la kuitwa kwenye usaili. 

 Imetolewa na : 
 Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 


